BSS308PEH6327 sababbi da na asali Haɗe-haɗen da'irori na lantarki BSS308PE
Ƙayyadaddun bayanai
Siffar Samfur | Siffar Darajar |
Mai ƙira: | Infineon |
Rukunin samfur: | MOSFET |
RoHS: | Cikakkun bayanai |
Fasaha: | Si |
Salon hawa: | SMD/SMT |
Kunshin/Kasuwa: | SOT-23-3 |
Transistor Polarity: | P-Channel |
Adadin Tashoshi: | 1 Tashoshi |
Vds - Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ruwa: | 30 V |
Id - Ci gaba da zubar da ruwa a halin yanzu: | 2 A |
Rds On - Juriya-Magudanar Ruwa: | 62 mohm |
Vgs – Ƙofar-Source Voltage: | - 20V, + 20V |
Vgs th – Ƙofar-Source Voltage Voltage: | 2 V |
Qg - Cajin Ƙofar: | 5 nc |
Mafi ƙarancin zafin aiki: | -55C |
Matsakaicin Yanayin Aiki: | + 150 C |
Pd - Rashin Wutar Lantarki: | 500mW |
Yanayin Tashoshi: | Haɓakawa |
cancanta: | Saukewa: AEC-Q101 |
Marufi: | Karfe |
Marufi: | Yanke Tef |
Marufi: | MouseReel |
Alamar: | Infineon Technologies |
Tsari: | Single |
Lokacin Faɗuwa: | 2,8ns |
Canjin Gabatarwa - Min: | 4.6 S |
Tsayi: | 1.1 mm |
Tsawon: | 2.9 mm |
Nau'in Samfur: | MOSFET |
Lokacin Tashi: | 7,7ns |
Jerin: | BSS308 |
Yawan Kunshin Masana'anta: | 9000 |
Rukuni: | MOSFETs |
Nau'in Transistor: | 1 P-Channel |
Yawancin Lokacin Jinkiri na Kashewa: | 15.3n ku |
Yawancin Lokacin Jinkiri na Kunnawa: | 5,6ns |
Nisa: | 1.3 mm |
Sashe # Laƙabi: | BSS38PEH6327XT SP000928942 BSS308PEH6327XTSA1 |
Nauyin Raka'a: | 8 mg |
Saukewa: BSS308PE
Fasahar Infineon tana ba masu kera motoci da masana'antu babban fayil na N- da P-Channel Small Signal MOSFETs waɗanda suka cika da ƙetare mafi girman buƙatu a cikin sanannun fakitin masana'antu.Tare da matakan da ba daidai ba na aminci da ƙarfin masana'antu waɗannan abubuwan haɗin sun dace da aikace-aikace iri-iri da suka haɗa da LED Lighting, ADAS, sassan sarrafa jiki, SMPS da sarrafa motar.
Takaitaccen fasali
Yanayin haɓakawa
Matsayin hankali
An ƙididdige kankara
Saurin sauyawa
Dv/dt mai daraja
Pb-free-plating gubar
RoHS mai yarda, Halogen-free
Cancanta bisa ga ka'idodin mota
PPAP iya
Amfani
Ƙananan RDS(on) yana ba da aiki mafi girma kuma yana ƙara rayuwar baturi
Ƙananan fakiti suna ajiye sararin PCB
Mafi kyawun inganci da aminci
Aikace-aikace masu yuwuwa
Motoci
Haske
Gudanar da baturi
Sauya lodi
DC-DC
eMotsi
Sarrafa motoci
Akan caja
Telecom
Para-metrics
Para-metrics | Saukewa: BSS308PE |
Farashin kasafin kuɗi €/1k | 0.07 |
Ciss | 376p ku |
Coss | 196p ku |
ID (@25°C) max | 2 A |
IDpuls max | -8 A |
Zazzabi Min | -55 °C;150 °C |
Ptot max | 0.5 W |
Kunshin | SOT-23 |
Polarity | P |
QG (bu @10V) | -5 nc |
RDS (a kunne) (@10V) max | 80mΩ |
Rth | 250 K/W |
Siffofin Musamman | Karamin sigina |
VDS max | -30 V |
VGS(th) min max | -2V-1V |