oda_bg

samfurori

IRF9540NSTRLPBF sababbi kuma na asali Haɗe-haɗen da'irori na lantarki

taƙaitaccen bayanin:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Halayen Samfur

 

TYPE BAYANI
Kashi Samfuran Semiconductor mai hankali

Transistor – FETs, MOSFETs – Single

Mfr Infineon Technologies
Jerin HEXFET®
Kunshin Tape & Reel (TR)

Yanke Tape (CT)

Digi-Reel®

Matsayin samfur Mai aiki
Nau'in FET P-Channel
Fasaha MOSFET (Metal Oxide)
Matsala zuwa Tushen Voltage (Vdss) 100 V
Na Yanzu - Cigaban Ruwa (Id) @ 25°C 23A (Tc)
Fitar da Wutar Lantarki (Max Rds On, Min Rds On) 10V
Rds On (Max) @ Id, Vgs 117mOhm @ 14A, 10V
Vgs(th) (Max) @ Id 4V @ 250µA
Cajin Ƙofar (Qg) (Max) @ Vgs 110 nC @ 10 V
Vgs (Max) ± 20V
Ƙarfin shigarwa (Ciss) (Max) @ Vds 1450 pF @ 25V
Siffar FET -
Rashin Wutar Lantarki (Max) 3.1W (Ta), 110W (Tc)
Yanayin Aiki -55°C ~ 150°C (TJ)
Nau'in hawa Dutsen Surface
Kunshin Na'urar Mai bayarwa Farashin D2PAK
Kunshin / Case TO-263-3, D²Pak (2 Jagoran + Tab), TO-263AB
Lambar Samfurin Tushen Saukewa: IRF9540

Takardu & Mai jarida

NAU'IN ARZIKI MAHADI
Takardar bayanai IRF9540NS/L
Wasu Takardu masu alaƙa Tsarin Lambobin Sashe na IR
Modulolin Horon Samfura Haɗin Haɗin Wuta Mai Girma (Masu Direbobin Ƙofar HVIC)
Fitaccen Samfurin Tsarukan Gudanar da Bayanai
HTML Datasheet IRF9540NS/L
Model EDA IRF9540NSTRLPBF ta Ultra Librarian

Saukewa: IRF9540NSTRLPBF

Samfuran Simulators Saukewa: IRF9540NL

Rarraba Muhalli & Fitarwa

SANARWA BAYANI
Matsayin RoHS ROHS3 mai yarda
Matsayin Ji daɗin Danshi (MSL) 1 (Unlimited)
Matsayin ISAR KASANCEWA Ba Ya Shafe
ECN EAR99
HTSUS 8541.29.0095

Saukewa: IRF9540NS

-100V Single P-Channel IR MOSFET a cikin kunshin D2-Pak

Amfani

  • Tsarin salula na Planar don faffadan SOA
  • An inganta shi don mafi faɗin samuwa daga abokan rarraba
  • Cancantar samfur bisa ga ma'aunin JEDEC
  • Silicon ingantacce don aikace-aikacen da ke canzawa ƙasa <100kHz
  • Kunshin wutar lantarki daidaitaccen yanayin masana'antu
  • Kunshin iya aiki mai girma na yanzu (har zuwa 195 A, dogaro mai girman mutu)
  • Mai ikon yin siyar da igiyar ruwa

 Na'urar Semiconductor mai hankali

Ana sayar da na'urori daban-daban na semiconductor azaman wani ɓangare na mahimman da'irori, akai-akai akan IC.Waɗannan da'irori gabaɗaya na iya ɗaukar ayyuka masu ci gaba da fasali a cikin na'ura, tare da banbance su da manyan na'urori masu hankali.

Yawancin semiconductor ana siyan su azaman muhimmin sashi na da'irori a duniyar yau.Koyaya, don wasu aikace-aikacen, semiconductor mai hankali yana ba da mafi kyawun mafita don buƙatar aikin injiniya.Sabili da haka, suna kuma taka muhimmiyar rawa a cikin kayan aikin lantarki a kasuwa.Ee, kun ji haka daidai!

Misalai na farko sune thyristors, transistors, rectifiers, diodes, da yawancin nau'ikan waɗannan na'urori masu inganci.Sauran sifofi na semiconductor tare da haɗaɗɗun da'irori' na zahiri amma yin ayyukan lantarki kamar Darlington transistor ana ɗaukarsa injunan semiconductor masu hankali.

Na'urar Semiconductor mai hankali |Babban Fa'idodi

Akwai fa'idodi da yawa na manyan na'urori masu hankali masu hankali.Wasu daga cikinsu an jera su a ƙasa:

  • Duk na'urorin semiconductor masu hankali suna da ƙarfi sosai kuma marasa nauyi.
  • Suna da aminci sosai saboda ƙarancin wutar lantarki da girman da ya dace.
  • Ana iya maye gurbin su da dacewa.Koyaya, maye gurbin su yana da ɗan tauri saboda rashin ƙarfi da tasirin parasitic.
  • Akwai ƙananan bambance-bambancen yanayin zafi tsakanin abubuwan da'irar sa.
  • Ya fi dacewa da yawancin ayyukan ƙananan sigina.
  • Waɗannan na'urori suna rage amfani da wutar lantarki saboda ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan girmansu da dacewa.

Semiconductor mai hankali yana yin ayyuka masu ban mamaki waɗanda ba za a iya raba su zuwa wasu sassa ba.Misali, IC na iya samun diode, transistor, da sauran muhimman abubuwan da zasu iya yin ayyuka daban-daban a sauƙaƙe.Hakanan zasu iya aiki tare tare da fitacciyar kewayawa kuma suna yin ayyuka da yawa.

Sabanin haka, na'ura mai sarrafa kansa na iya yin aiki guda ɗaya.Misali, transistor ko da yaushe transistor ne abin koyi kuma yana iya aiwatar da aikinsa hade da transistor kawai.

Wannan labarin ya ƙunshi duk mahimman bayanai, gami da fa'idodinsa, abubuwan da za su iya biyo baya, da manyan misalai - don ku sami cikakkiyar masaniya da na'urorin semiconductor masu hankali.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana