oda_bg

samfurori

LMV797MMX/NOPB (Sabo&Asali A Hannun Jari) Haɗin gwiwar Chips IC Electronics Trustable Supplier

taƙaitaccen bayanin:

Iyalin LMV93x-N (LMV931-N guda ɗaya, LMV932-N dual da LMV934-N quad) ƙananan ƙarfin lantarki ne, ƙaramar ƙarfin aiki mai ƙarfi.Iyalin LMV93x-N suna aiki daga 1.8-V zuwa 5.5-V masu samar da wutar lantarki kuma suna da shigarwar dogo zuwa dogo da fitarwa.Yanayin shigar da wutar lantarki gama gari yana ƙara 200mV fiye da kayan aiki wanda ke ba da damar haɓaka aikin mai amfani fiye da kewayon ƙarfin lantarki.Fitowar na iya jujjuya dogo zuwa-dogon da aka sauke kuma a cikin 105 mV daga layin dogo tare da nauyin 600-Ω a wadatar 1.8-V.An inganta na'urorin LMV93x-N don yin aiki a 1.8 V, wanda ya sa su dace don šaukuwa tantanin halitta biyu, tsarin ƙarfin baturi da tsarin Li-Ion guda ɗaya.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Na'urorin LMV93x-N suna nuna kyakkyawan rabo mai saurin gudu, suna samun samfurin bandwidth na 1.4-MHz a ƙarfin wutar lantarki na 1.8-V tare da ƙarancin wadatar yanzu.Na'urorin LMV93x-N na iya fitar da nauyin 600-Ω kuma har zuwa 1000-pF mai ƙarfi tare da ƙaramar ringi.
Waɗannan na'urori kuma suna da babban riba na DC na 101 dB, suna sa su dace da aikace-aikacen ƙananan mitoci. Ana ba da LMV93x-N guda ɗaya a cikin fakitin 5-pin SC70 da SOT-23 mai adana sarari.Dual LMV932-N suna cikin fakitin VSSOP 8-pin da SOIC kuma quad LMV934-N suna cikin TSSOP mai 14-pin da SOIC
kunshe-kunshe.Waɗannan ƙananan fakitin mafita ne masu dacewa don ƙayyadaddun allon PC da na'urorin lantarki masu ɗaukar nauyi kamar wayoyin hannu da allunan.

Halayen Samfur

TYPE

BAYANI

Kashi

Haɗin kai (ICs)

Linear - Amplifiers - Kayan aiki, OP Amps, Amps na Buffer

Mfr

Texas Instruments

Jerin

-

Kunshin

Tape & Reel (TR)

Yanke Tape (CT)

Digi-Reel®

SPQ

1000T&R

Matsayin samfur

Mai aiki

Nau'in Amplifier

Babban Manufar

Adadin da'irori

2

Nau'in fitarwa

Rail-to-Rail

Rage Rage

0.42V/µs

Samun Samfurin Bandwidth

1.5 MHz

A halin yanzu - Input Bias

14 na

Wutar Lantarki - Ƙaddamar da Shigarwa

1 mV

A halin yanzu - wadata

116µA (x2 tashoshi)

Wutar Lantarki - Takaddun Kaya (min)

1.8 V

Wutar Lantarki - Tsawon Kaya (Max)

5.5v

Yanayin Aiki

-40°C ~ 125°C (TA)

Nau'in hawa

Dutsen Surface

Kunshin / Case

8-TSSOP, 8-MSOP (0.118", Nisa 3.00mm)

Kunshin Na'urar Mai bayarwa

8-VSSOP

Lambar Samfurin Tushen

LMV932

Zabi da Aikace-aikace

Zaɓi da aikace-aikacen amplifiers.
Akwai nau'i-nau'i da yawa da nau'ikan haɗe-haɗe na amplifiers na aiki, waɗanda yakamata a zaɓa cikin hankali kuma a yi amfani da su daidai da ainihin buƙatun amfani.
(1) Gwada yin amfani da haɗe-haɗe-haɗe-haɗen amplifiers aiki.Lokacin da tsarin yana amfani da amplifiers masu aiki da yawa, gwargwadon yuwuwar yin amfani da na'urorin haɗaɗɗun amplifier masu aiki da yawa, kamar LM324, LF347, da sauransu.
(2) Ainihin zaɓi na haɗaɗɗen amplifier mai aiki, amma kuma la'akari da yanayin siginar siginar ( shine tushen wutar lantarki ko tushen halin yanzu), yanayin nauyin nauyi, ƙarfin lantarki mai haɗaɗɗen kayan aiki da ƙarfin lantarki da na yanzu don saduwa da buƙatun, muhalli. yanayi, haɗe-haɗe amplifier aiki damar aiki kewayon, aiki ƙarfin lantarki kewayon, ikon amfani da girma da sauran dalilai don saduwa da bukatun.Misali, don haɓaka siginar AC kamar sauti da bidiyo, ya fi dacewa a zaɓi amplifier mai aiki tare da babban adadin juyawa;don sarrafa siginonin DC masu rauni, ya fi dacewa a zaɓi amplifier mai aiki tare da daidaito mai girma (watau ɓangarorin halin yanzu, ƙarancin wutar lantarki, da ɗigon zafin jiki kaɗan ne).
(3) Kafin amfani, yana da mahimmanci don fahimtar nau'ikan da sigogin lantarki na haɗaɗɗen amplifiers na aiki, da kuma fayyace nau'in fakitin, tsarin jagorar waje, fitilun fil, kewayon wutar lantarki, da sauransu.
(4) Ya kamata a haɗa cibiyar sadarwa ta girgiza kamar yadda ake buƙata, la'akari da bandwidth akan yanayin da ake iya cirewa.
(5) Haɗaɗɗen amplifier na aiki shine ainihin tsarin lantarki, don rage lalacewa, yakamata a ɗauki matakan kariya masu dacewa.

Manuniya da Jagora

Alamun zaɓin ƙara girman aiki da jagororin ƙira na aikace-aikacen
A aikace, ya kamata a yi amfani da amplifiers na aiki na gaba ɗaya kamar yadda zai yiwu, saboda suna da sauƙin samuwa kuma suna da tsada, kawai lokacin da nau'in nau'in nau'i na nau'i ba zai iya cika bukatun ba, zai iya amfani da nau'i na musamman, wanda zai iya rage farashin. amma kuma mai sauƙi don tabbatar da wadata.
Tare da haɓaka fasahar balagagge, aikace-aikacen amplifiers na aiki yana ƙara yaɗuwa, kuma a cikin fuskantar nau'ikan nau'ikan nau'ikan kayan aiki, akwai wasu umarnin fasaha na gama gari don zaɓin su.Wannan shine zaɓi don biyan buƙatun, amma kuma don adana tushen bayanai ya taka rawar gani sosai.Alamomin zaɓin da aka saba amfani da su sune:
Mataki na farko shine zabar wutar lantarki.Kamar yadda yawancin amplifiers da aka samar don aikace-aikacen masana'antu sune ± 15V, amma la'akari da cewa za a haɓaka su don na'urorin hannu da ke aiki a 3V (ko ƙasa da 5V), wannan ± 15V jerin za a iya cire.Bugu da ƙari, yanke shawara akan abin da kunshin da farashin ya kamata ya dogara da bukatun.
Mahimmanci Yana da alaƙa da bambance-bambancen wutar lantarki mai hana shigar da bayanai (Vos) da yanayin zafinsa na dangi da PSRR da CMRR.
Sami Samfurin Bandwidth (GBW) Riba bandwidth na nau'in martani na ƙarfin lantarki riba o-amp yana ƙayyade bandwidth mai amfani a cikin aikace-aikacen da aka bayar.
Amfanin wuta (buƙatun LQ) Batu mai mahimmanci a aikace-aikace da yawa.Kamar yadda amplifiers masu aiki ke da yuwuwar yin tasiri mai mahimmanci akan rarraba wutar lantarki gabaɗayan tsarin, quiescent current yana da mahimmancin ƙira, musamman a aikace-aikacen da ke da ƙarfin baturi.
Ƙimar shigar da bias halin yanzu (LB) na iya yin tasiri ta hanyar tushen ko rashin daidaituwa kuma yana iya haifar da kurakurai.Aikace-aikace tare da babban tushen impedance ko manyan abubuwan amsawar impedance (irin su amplifiers transimpedance ko masu haɗawa) galibi suna buƙatar ƙananan igiyoyin ƙiyayya;Abubuwan shigar da FET da CMOS op amps gabaɗaya suna ba da ƙarancin shigarwar raƙuman ruwa.
Girman kunshin ya dogara da aikace-aikacen kuma an zaɓi op-amp don dacewa da buƙatun kunshin.

Amfani

Fa'idodin gama gari op amps
Babban abũbuwan amfãni su ne ƙananan farashi, ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun samfurori da dama na zaɓuɓɓukan samfur.

Aikace-aikace

Aikace-aikace na babban manufar op amps
Saboda halayensu, ana amfani da su a cikin aikace-aikace masu yawa.Babban aikace-aikacen shine inda buƙatun fasaha ke matsakaici.Don biyan buƙatun aiki, ci gaban tattalin arziki da aiki.Babban manufa hadedde op amps sun dace don haɓaka ƙananan sigina.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana