oda_bg

samfurori

Semicon Sabbin Sabbin Kayan Wutar Lantarki Na Asali LM50CIM3X/NOPBIC CHIPS Haɗaɗɗen Da'irori A Hannun jari

taƙaitaccen bayanin:

Na'urorin LM50 da LM50-Q1 daidaitattun na'urori masu auna zafin jiki ne waɗanda ke iya fahimtar kewayon zafin jiki -40°C zuwa 125°C ta amfani da ingantaccen wadata guda ɗaya.Wutar wutar lantarki ta na'urar tana daidai da yanayin zafi (10mV/°C) kuma tana da diyya ta DC na 500mV.Matsakaicin yana ba da damar karanta yanayin zafi mara kyau ba tare da buƙatar wadataccen wadata ba.
Madaidaicin ƙarfin fitarwa na LM50 ko LM50-Q1 yana daga 100 mV zuwa 1.75 V don kewayon zafin jiki -40 ° C zuwa 125 ° C.LM50 da LM50-Q1 ba sa buƙatar kowane gyare-gyare na waje ko datsa don samar da daidaito na ± 3°C a cikin zafin jiki da ± 4°C akan cikakken -40°C zuwa 125°C zazzabi kewayon.Gyarawa da daidaitawa na LM50 da LM50-Q1 a matakin wafer yana tabbatar da ƙarancin farashi da daidaito mai girma.
Fitowar layin layi, 500 mV diyya, da daidaitawar masana'anta na LM50 da LM50-Q1 suna sauƙaƙe buƙatun kewayawa a cikin yanayin samarwa guda ɗaya inda karanta yanayin zafi ya zama dole.
Saboda quiescent halin yanzu na LM50 da LM50-Q1 bai wuce 130 µA ba, dumama kai yana iyakance ga ƙarancin 0.2°C a cikin iska mai ƙarfi.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Halayen Samfur

TYPE BAYANI
Kashi Sensors, Masu FassaraSensors na Zazzabi - Analog da Fitar Dijital
Mfr Texas Instruments
Jerin -
Kunshin Tape & Reel (TR)Yanke Tape (CT)

Digi-Reel®

SPQ 1000T&R
Matsayin samfur Mai aiki
Nau'in Sensor Analog, Local
Jin Zazzabi - Na gida -40°C ~ 125°C
Gane Zazzabi - Nesa -
Nau'in fitarwa Analog Voltage
Voltage - Samfura 4.5 ~ 10V
Ƙaddamarwa 10mV/°C
Siffofin -
Daidaito - Mafi Girma (Mafi ƙasƙanci) ±3°C (±4°C)
Yanayin Gwajin 25°C (-40°C ~ 125°C)
Yanayin Aiki -40°C ~ 150°C
Nau'in hawa Dutsen Surface
Kunshin / Case TO-236-3, SC-59, SOT-23-3
Kunshin Na'urar Mai bayarwa SOT-23-3
Lambar Samfurin Tushen Farashin LM50

firikwensin?

1. Menene firikwensin?Nau'in na'urori masu auna firikwensin?Bambanci tsakanin analog da na'urori masu auna firikwensin dijital?
Na'urori masu auna firikwensin na'urori ne na gama gari da ake amfani da su don gano canje-canje a cikin yanayin jiki da ƙididdige sakamakon ma'auni a takamaiman ma'auni ko kewayo.Gabaɗaya, ana iya raba na'urori masu auna firikwensin zuwa nau'i biyu: na'urori masu auna firikwensin analog da na dijital.Na'urori masu auna zafin jiki tare da abubuwan analog suna amfani da fitowar analog don watsa zafin jiki, yayin da na'urori masu auna firikwensin dijital ba sa buƙatar sake tsara tsarin kuma suna iya watsa ƙayyadaddun zafin jiki kai tsaye.

analog Sensor?

2. Menene firikwensin analog?Menene ake amfani dashi don nuna girman siga?
Analogin firikwensin suna fitar da sigina mai ci gaba kuma suna amfani da ƙarfin lantarki, halin yanzu, juriya, da sauransu don nuna girman ma'aunin da ake aunawa.Misali, na'urori masu auna zafin jiki, na'urori masu auna matsa lamba, da sauransu.Misali, na'urorin LM50 da LM50-Q1 daidaitattun na'urori masu auna zafin jiki na haɗe-haɗe ne waɗanda za su iya fahimtar kewayon zafin jiki -40°C zuwa 125°C ta amfani da ingantaccen wadata guda ɗaya.Madaidaicin ƙarfin fitarwa na LM50 ko LM50-Q1 yana daga 100 mV zuwa 1.75 V don kewayon zafin jiki -40 ° C zuwa 125 ° C.
Na'urar firikwensin analog na yau da kullun yana gano ma'aunin waje, kamar matsa lamba, sauti, ko zafin jiki, kuma yana ba da ƙarfin lantarki na analog ko abin fitarwa na yanzu daidai gwargwadon ƙimarsa.Daga nan ana aika ƙimar fitarwa daga firikwensin aunawa zuwa katin analog wanda ke karanta samfurin ma'auni kuma ya canza shi zuwa wakilcin binary na dijital wanda PLC/mai sarrafawa zai iya amfani da shi.
Don na'urori masu auna firikwensin analog, yana iya zama dole don daidaita ribar DC da kashewa don cimma daidaiton tsarin da ake buƙata.Ba a da garantin daidaiton yanayin zafin tsarin a cikin takardar bayanan saboda ya dogara sosai kan kuskuren tunani na DC.Wutar wutar lantarki ta na'urar tana daidai da yanayin zafi (10mV/°C) kuma tana da diyya ta DC na 500mV.Matsakaicin yana ba da damar karanta yanayin zafi mara kyau ba tare da buƙatar wadataccen wadata ba.

Ma'anarsa?

Ma'anar firikwensin zafin jiki?
Na'urar firikwensin zafin jiki firikwensin firikwensin da ke jin zafin jiki kuma ya canza shi zuwa siginar fitarwa mai amfani.Na'urori masu auna zafin jiki sune ainihin ɓangaren kayan auna zafin jiki kuma suna zuwa cikin nau'ikan iri iri-iri.Na'urori masu auna zafin jiki daidai suke don auna zafin yanayi kuma ana amfani da su sosai a aikin gona, masana'antu, wuraren bita, ɗakunan ajiya, da sauran filayen.

Rabewa

Rarraba firikwensin zafin jiki
Yanayin firikwensin firikwensin firikwensin zafin jiki za a iya kasu gabaɗaya zuwa nau'i uku: na'urori masu auna zafin jiki na dijital, firikwensin yanayin zafin hankali, da na'urori masu auna zafin jiki na analog.

Amfani

Amfanin kwakwalwan firikwensin zafin jiki na analog.
Na'urori masu auna zafin jiki na Analog, irin su thermocouples, thermistors, da RTDs don kula da zafin jiki, a cikin wasu layin zafin jiki, ba su da kyau, buƙatar ramuwa-ƙarshen sanyi ko ramuwar gubar;thermal inertia, lokacin amsa yana jinkirin.Integrated analog zafin jiki na'urori masu auna sigina suna da abũbuwan amfãni daga high hankali, mai kyau linearity, da kuma saurin amsa lokaci idan aka kwatanta da su, kuma shi ma integrates direban da'irar, da'irar sarrafa sigina, da kuma zama dole dabaru kula da'ira a kan guda IC, wanda yana da abũbuwan amfãni daga ƙananan girman aiki da sauƙin amfani.

Aikace-aikace

Yankunan aikace-aikacen na'urori masu auna firikwensin analog
Aikace-aikacen na'urori masu auna firikwensin analog yana da faɗi sosai, ko, a cikin masana'antu, aikin gona, ginin tsaro na ƙasa, ko a rayuwar yau da kullun, ilimi da bincike na kimiyya, da sauran fagage, ana iya ganin adadi na firikwensin analog a ko'ina.

Bayanan kula

Bayanan kula akan zaɓin firikwensin zafin jiki
1, Ko yanayin muhalli na abin da za a auna yana lalata ma'aunin ma'aunin zafin jiki.
2, Ko yanayin zafin abin da za a auna yana buƙatar rikodin, firgita, da sarrafa ta atomatik, da kuma ko yana buƙatar aunawa da watsa shi ta nesa mai nisa.3800 100
3, a cikin abin da za a auna zafin jiki yana canzawa a kan lokaci, kuma ƙayyadaddun abubuwan ma'aunin zafin jiki na iya daidaitawa da buƙatun auna zafin jiki.
4, girman da daidaiton buƙatun ma'aunin zafin jiki.
5,Ko girman ma'aunin zafin jiki ya dace.
6, Farashin kamar yadda insured, shi ne sauki don amfani.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana